Danh sách phát công khai

Pluto TV · Đức

Danh sách phát Pluto TV · Đức này do app-m3u-generator công bố và có 196 kênh. Số kênh được kiểm tra vào 2026-10-19.

Hoặc sao chép liên kết vào bất kỳ trình phát M3U nào:

Thông tin danh sách phát

Dịch vụ
Pluto TV
Nguồn công bố
app-m3u-generator
Số kênh
196
Luồng HTTPS
196 / 196
Định dạng
M3U
Ngày kiểm tra

Nhóm chính

  • Serien-Marathon 23
  • Sitcoms + Comedy 23
  • Dokus + Wissen 20
  • Crime 19
  • Reality 16
  • Sci-Fi & Fantasy 15
  • Live Sports 10
  • South Park 8
  • Kids 8
  • Filme 8
  • Sinnliche Fantasien 8
  • Western 7

Kênh

  • 21 Jump Street
  • 90210
  • Akiba Anime
  • Alle hassen Chris
  • Andromeda
  • Anger Management
  • Auction Hunters
  • Auto Motor Sport
  • Awkward
  • Ax Men - Die Holzfäller
  • Axel!
  • BBC Lifestyle
  • BIG BROTHER CLASSIC
  • BVB-Frauen
  • Becker
  • Beverly Hills 90210
  • Blue Mountain State
  • Bronco
  • Büro Büro
  • CBS News 24/7
  • CNN Headlines International
  • CNNi
  • Cagney & Lacey
  • Call My Agent!
  • Chaos City
  • Cheers
  • Comedy Central Pluto TV
  • Comedy Central South Park
  • DAZN Darts x Pluto TV
  • DAZN Heldinnen x Pluto TV
  • Dating Naked UK
  • Dating hinter Gittern
  • Der Bergdoktor
  • Der Chef
  • Der Denver-Clan
  • Der Fahnder
  • Die Addams Family
  • Die Nanny
  • Die Sieben-Millionen-Dollar-Frau
  • Die fliegenden Ärzte
  • Die glorreichen Sieben
  • Dominance FC TV
  • Don Matteo
  • Drake & Josh
  • Dyn Sport Mix
  • Ein Engel auf Erden
  • Ein Hauch von Himmel
  • Eine himmlische Familie
  • Eine schrecklich nette Familie
  • Euronews
  • F.B.I. Files
  • FIFA+
  • Farmland TV
  • Filmgold
  • Flipper
  • Fluss-Monster
  • Frasier
  • Fury
  • Germany Shore
  • Gigolos
  • Hausmeister Krause
  • Hell's Kitchen
  • Ice Pilots
  • Just.fishing
  • Kommissar Rex
  • KultKrimi
  • KultKrimi: Der Alte
  • KultKrimi: Der Kommissar
  • KultKrimi: Derrick
  • KultKrimi: Die Rettungsflieger
  • KultKrimi: Ein Fall für zwei
  • KultKrimi: Küstenwache
  • Ladykracher
  • Liebe Sünde
  • Love Boat
  • MODUS Super Series Darts
  • MOVIEDOME
  • MTV Catfish TV Show
  • MTV Caught in the Act
  • MTV Ink Master
  • MTV Pluto TV
  • MTV Reality
  • MTV Ridiculousness
  • MTV Teen Mom
  • McLeods Töchter
  • Melrose Place
  • Merhaba Türkische Serien
  • Mission Impossible
  • Missions
  • Mork vom Ork
  • N24 Doku
  • NCIS: New Orleans
  • NFL Channel
  • Naruto
  • Nick Jr. Club
  • Nickelodeon Classics
  • Nickelodeon Teen
  • Nickelodeon Toons
  • Numb3rs – Die Logik des Verbrechens
  • Pastewka

Còn 96 kênh khác không được liệt kê ở đây.

Cách xem

  1. Nhấp "Mở trong trình phát web" ở trên để xem ngay trên trình duyệt, không cần cài đặt.
  2. Trên TV, điện thoại hoặc máy tính: sao chép liên kết ở trên, chọn "Thêm danh sách phát" trong trình phát và dán vào.
  3. Chọn một kênh. Nếu kênh không phát được, hãy thử kênh khác: luồng trong danh sách công khai có thể thay đổi bất cứ lúc nào.

Câu hỏi thường gặp

Danh sách phát Pluto TV · Đức có miễn phí không?

Có. app-m3u-generator công bố công khai danh sách này. Nó chỉ chứa liên kết đến các luồng và không lưu trữ video nào. Kênh có xem được hay không tùy vào bản quyền của kênh và nơi bạn ở; chỉ phát những gì bạn được phép xem.

Làm sao xem danh sách phát Pluto TV · Đức trên TV hoặc điện thoại?

Sao chép liên kết M3U trên trang này và thêm nó làm danh sách phát trong Doubo hoặc bất kỳ trình phát nào hỗ trợ M3U. Trên trình duyệt, hãy mở bằng trình phát web của Doubo; không cần cài đặt.

Vì sao một số kênh không phát được?

Các luồng trong danh sách công khai do nhiều bên khác nhau vận hành. Một luồng có thể ngừng hoạt động, chỉ xem được ở một quốc gia, hoặc dùng http thường vốn bị trình duyệt chặn. Trình phát web sẽ thử lại qua proxy; các trình phát IPTV gốc thường phát được nhiều kênh hơn.

Danh sách phát Pluto TV · Đức được cập nhật bao lâu một lần?

app-m3u-generator duy trì danh sách này và liên kết luôn trỏ đến phiên bản mới nhất. Số kênh trên trang này được kiểm tra vào 2026-10-19.

Danh sách phát liên quan

Đây là các danh sách phát công khai của bên thứ ba. Doubo không lưu trữ hay chứng thực nội dung của chúng; chỉ phát những gì bạn được phép xem.

Tất cả danh sách phát công khai